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TAARIFA KWA VYOMBO VYA HABARI 
 

Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Mhe. Dkt. Samia Suluhu Hassan 
amefanya uteuzi wa viongozi mbalimbali. Kwa mujibu wa taarifa iliyotolewa na 
Katibu Mkuu Kiongozi, Balozi Dkt. Moses Kusiluka, viongozi walioteuliwa ni 
kama ifuatavyo:- 
 

(i) Bw. Salim Ramadhani Msangi ameteuliwa kuwa Mkurugenzi Mkuu wa 
Mamlaka ya Usafiri wa Anga Tanzania (TCAA). Kabla ya uteuzi huu, 
Bw. Msangi alikuwa akikaimu nafasi hiyo; na 
 

(ii) Bw. Abdul Athumani Mombokaleo ameteuliwa kuwa Mkurugenzi 
Mkuu wa Mamlaka ya Viwanja vya Ndege Tanzania (TAA). Kabla ya 
uteuzi huu, Bw. Mombokaleo alikuwa Meneja wa Mkongo wa Taifa wa 
Mawasiliano, Shirika la Mawasiliano Tanzania (TTCL), anachukua nafasi 
ya Bw. Mussa Mbura ambaye atapangiwa majukumu mengine. 
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